☺️Chào Mừng Các Bạn Đã Tới Web Của Nam Trực CHúng Tôi
♥️Hãy Đăng Kí Để Trở Thành MEM Nam Trực Nào
♥️♥️♥️♥️
☺️Chào Mừng Các Bạn Đã Tới Web Của Nam Trực CHúng Tôi
♥️Hãy Đăng Kí Để Trở Thành MEM Nam Trực Nào
♥️♥️♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`'•.--»™…Çlub Teeñ Nam Trực …™«--.•'´¯:

Nông Thôn Tập ĐúTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
" Chào Mừng Các Bạn Đã Đến Với Club teen Nam Trực Hãy Đăng Ký Thành Viên Để Thành MenBer Teen Nam Trực Chúc Các Bạn Vui Vẻ ^^ "

gui tang em entry nay

Go down 
Tác giảThông điệp
thick la nhick
MEM CLUB NT
MEM CLUB NT
thick la nhick

gui tang em entry nay Empty
Bài gửiTiêu đề: gui tang em entry nay   gui tang em entry nay Icon_minitimeSun Nov 21, 2010 6:39 pm

Em biết không, kể từ ngày em đặt bước chân đầu tiên vào cánh cửa trái tim anh…anh có thể nhìn thấy chính bản thân mình trong ánh mắt sáng ngời nơi tâm hồn và con tim của em , anh thấy anh vẫn là anh , một con người rẫt đỗi nhỏ bé trong vòng tay ôm ấp ấm áp của em , một con người rất, rất bình thường và cũng có những lúc không bình thường trong cuộc sống này…Ngày cánh cửa trái tim anh mở cửa để đón nhận em, kể từ ngày đó đến nay…em luôn là chổ dựa tinh thần vững chắc nhất của anh trong cuộc sống này , anh đã đặt tất cả niềm tin của mình vào chính con tim của em…

Anh biết em không phải là con người hoàn hảo…nhưng em là tình yêu hoàn hảo nhất của cuộc đời anh…

Khi em gặp bất kỳ khó khăn nào trong cuộc sống, anh cũng sẽ mãi ở bên em, và anh đã làm như thế, anh vẫn đang làm như thế và sẽ mãi mãi như vậy…và anh tin, khi anh ở trong hoàn cảnh đó , em sẽ lại giúp anh vượt qua tất cả những điều đó, phải không em ? Và anh sẽ không bao giờ bỏ rơi em trong suốt quãng đời cò lại của mình. Em hãy luôn tin như thế , em nhé !

Thời gian bên nhau, có những lần chúng ta tranh thuận, hay nói đúng hơn là 1 cuộc tranh cãi, và vô tình chúng ta làm tổn thương nhau, và rồi…chúng ta cùng xin lỗi, xin lỗi vì 1 bất đồng không đáng có khiến cả anh và em đều giận hờn vô lý…Những mâu thuẩn, sóng gió của cuộc sống giúp chúng ta biết đón nhận những cơ hội đến với mình và biết cách giữ gìn chúng hơn bao giờ hết, những cơ hội đó giúp mình hiểu nhau hơn, đúng không em?

Nhìn vào mắt em, anh biết em yêu anh nhiều lắm , và anh thật hạnh phúc vì nhận ra được điều đó , anh thật hạnh phúc vì đã có được tình yêu của em , và anh cũng vậy , không hành động hay ngôn từ nào có thể diễn đạt hết tình yêu mà anh dành cho em, đó không phải chỉ là cuộc sống của anh mà ở đó còn có cả suy nghĩ và tâm hồn của anh…khi ở bên em.

Những điều đẹp đẽ nhất trên TG này luôn là điều khó diễn đạt em nhỉ , những mỗi ngày trôi qua anh đều trân trọng những giây phút hạnh phúc vĩnh cữu khi được ở bên em…bên người mà ở đó anh mới thật sự là chính anh…như bản chất con người anh vậy…

Kể từ ngày mà chúng ta nguyện cùng đi chung 1 con đường , kể từ giây phút đó, cả tâm hồn và trái tim anh đều cảm nhận được rằng anh đã tìm được người cùng chia sẽ những buồn vui trong cuộc sống , những ngày sóng gió cũng như những lúc êm đềm…

Em biết không,…

Anh đã rất vui khi biết rằng em không hề trách hay giận anh mỗi khi đi bên em, 1 người con gái mà trong mắt anh là đẹp nhất trên TG này , vì bộ quần áo mà với người khác có thể là “quê mùa” này , vì tâm hồn của anh đâu phụ thuộc vào vẻ bề ngoài con người anh,em nhỉ ?!

Cuộc sống của anh là 1 chuỗi ngày dài bận rộn với những suy nghĩ , nhưng anh mong rằng em sẽ luôn yêu anh dù cho có lúc anh không ở bên cạnh em vào những ngày cuối tuần hay ngày lễ đi chăng nữa , anh biết…em sẽ cảm thấy tủi thân khi nhìn những cặp đang yêu nhau tay trong tay để xây đắp ngôi nhà Tình Yêu của họ, nhưng xin em…hãy hiểu cho anh em nhé , mặc dù thể xác anh không được ở bên anh nhưng tâm hồn và trái tim anh luôn theo em đi đến muôn nẽo đường của cuộc sống này…

Anh sẽ không phải là anh bây giờ nếu không có những người bạn tri kỹ, những người đã cùng anh vướt qua tất cả những thử thách trong cuộc sống cũng như trong công việc, và anh muốn 1 phần thời gian của mình dành cho họ và anh hy vọng em cũng sẽ làm như anh vậy vì em không thể thành công trong công việc mà không có sự giúp đỡ từ những người bạn…

Đằng sau vẻ bề ngoài của anh có vẻ mạnh mẽ, tự chủ và đôi lúc lạnh lùng trong cuộc sống này là 1 trái tim rất tình cảm và mong muốn được cùng em chia sẽ tất cả những suy nghĩ trong cuộc sống này…Cũng có những lần vì chính tình yêu mà anh dành cho em làm anh mất phương hướng trong việc nhận định và có thể anh bị vấp ngã trong cuộc sống, nhưng em ơi, em chớ cười anh em nhé, hãy chữa lành vết thương tâm hồn của anh bằng tình yêu, ánh mắt dịu hiền và sự quan tâm chân thành nơi con tim em…

Những lúc giận, anh không thể kiểm soát được bản thân mình , những lời anh nói ra lúc đó có thể làm tổn thương tâm hồn và trái tim của em, nhưng em hãy hiểu, bản chất của anh không phải như vậy , xin em đừng ghét bỏ anh , đừng quay lưng lại với anh , em nhé !

Và Nếu…

Nếu 1 ngày nào đó , em gọi điện mà không thấy anh bắt máy thì em hãy đến bên anh em nhé, hãy đến để sưởi ấm cho tâm hồn và trái tim anh…

Nếu 1 ngày nào đó , đi bên em mà anh không nói 1 lời nào , không làm em có thể cười nhiều được , nghĩa là lúc đó anh cần sự im lặng , anh muốn được suy nghĩ về tất cả mọi chuyện , những lúc ấy em hãy ôm anh vào lòng bàn tay thật chặc em nhé , để anh cảm nhận được rằng em vẫn luôn ở bên anh…

Nếu 1 ngày nào đó , những giọt lệ đã rơi từ khóe mắt của anh đến đôi bờ vai bé nhỏ của em , thì xin em đừng cười anh, đừng bảo anh yếu ớt em nhé , hãy hiểu rằng đó là giọt nước mắt hạnh phúc của tình yêu vì em biết không…nước mắt có thể là nỗi đau , nhưng nó còn là biểu hiện của sự hạnh phúc vô bờ bến nữa đấy em àh…

Nếu 1 ngày nào đó , anh thất bại trên con đường sự nghiệp , mặc dù năng lực thật sự của anh không đến nỗi vậy , thì em hãy hiểu rằng cánh cửa thành công chưa đón chào anh em nhé , xin em đừng rời xa anh vào khoảng thời gian này , hãy ở bên anh , cùng anh vượt qua tất cả những lời chế diễu của thế gian…anh hứa , anh sẽ cố gắng hết sức mình để đạt được kết quả cao nhất có thể , vì anh , vì em và vì cuộc sống của chúng ta…

Nếu 1 ngày nào đó , em phát hiện ra rằng anh dối em thì xin em đừng hỏi tại sao anh làm vậy , em hãy hiểu rằng tất cả những gì anh làm đều muốn tốt cho em, cho tình yêu của chúng ta, hãy tin anh em nhé !...Và anh cũng vậy, anh sẽ không hỏi tại sao em lại dối anh, vì anh biết rằng em có lý do của riêng em và anh tôn trọng lý do đó…

Nếu 1 ngày nào đó , …

Và vượt lên trên tất cả những điều đó , em hãy luôn chân thật với anh em nhé , chân thật với tình yêu mà anh dành cho em , em đừng bao giờ lo lắng sự chân thật đó có làm tổn thương trái tim anh hay không. Sự chân thật luôn là nền tảng vững chắc cho 1 tình bạn , 1 tình yêu bền vững…Anh cũng vậy , anh sẽ không bao giờ dấu 1 điều gì cả , vì anh biết rằng tình yêu mà em dành tặng cho anh không xứng đáng nhận những điều dối trá , và khi nhìn lại khoản thời gian mình yêu nhau , anh không hối hận hay hổ thẹn về tình yêu mà anh dành cho em , mặc dù anh biết rằng em xứng đáng nhận được nhiều hơn thế , nhưng anh hứa rằng tình yêu mà anh dành cho em hôm nay nhiều hơn hôm qua nhưng chắc chắn sẽ không lớn bằng tình yêu mà anh dành cho em vào ngày mai…

Và xin em , đừng nói với anh rằng em không cần những lời nói hoa mỹ , mà em chỉ cần tình yêu chân thành của anh…vì những lời nói của anh, nó xuất phát từ trái tim và tâm hồn của anh , và nó chỉ nói cho riêng em thôi , chỉ riêng em mà thôi , đó không phải là những lời nói ong bướm, những lời nói bâng quơ , hoa mỹ mà đó là những gì tâm hồn và trái tim anh nhắn nhủ đến em … người con gái mà anh suốt đời yêu thương…và vì tình yêu mà anh dành cho em là tình yêu cao đẹp nhất, trong sáng nhất , trung thành nhất mà anh có được…

Anh hứa sẽ cùng em đi đến bến bờ của sự hạnh phúc, nơi đó chỉ có tiếng cười của trẻ nhỏ và 1 tình yêu vĩnh cữu theo thời gian…điều mà em và anh , chúng ta cùng mong ước…

Điều cuối cùng anh muốn nói với em rằng :

Anh Yêu Em như chính em vẫn vậy…

gui tang em entry nay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ad vào xem tớ tặng 4r cái banner