☺️Chào Mừng Các Bạn Đã Tới Web Của Nam Trực CHúng Tôi
♥️Hãy Đăng Kí Để Trở Thành MEM Nam Trực Nào
♥️♥️♥️♥️
☺️Chào Mừng Các Bạn Đã Tới Web Của Nam Trực CHúng Tôi
♥️Hãy Đăng Kí Để Trở Thành MEM Nam Trực Nào
♥️♥️♥️♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`'•.--»™…Çlub Teeñ Nam Trực …™«--.•'´¯:

Nông Thôn Tập ĐúTrang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
" Chào Mừng Các Bạn Đã Đến Với Club teen Nam Trực Hãy Đăng Ký Thành Viên Để Thành MenBer Teen Nam Trực Chúc Các Bạn Vui Vẻ ^^ "

Nam Tien Chem Gio

Go down 
Mat_1_My
s2.y3u1nguoi
6 posters
Tác giảThông điệp
s2.y3u1nguoi
MEM CLUB NT
MEM CLUB NT

Nam Tien Chem Gio Empty
Bài gửiTiêu đề: Nam Tien Chem Gio   Nam Tien Chem Gio Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 9:20 am

Anh EM Nam Tien Bat Da^U Len Chem Gio Di Ch lol!
s2.y3u1nguoi
MEM CLUB NT
MEM CLUB NT

Nam Tien Chem Gio Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam Tien Chem Gio   Nam Tien Chem Gio Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 9:28 am

Thật không ngờ trên đời này lại còn người có thể vì tình yêu mà hi sinh tất cả.... Tôi kôk biết phải dùng nhưng từ ngữ nào để mô tả được hết con người em..... Đối với mọi người có lẽ em cũng chỉ là 1 con người bình thường..... Nhưng đối với tôi thì lại khác..... Từ ngày em đến cái cảm giác cô đơn trong tôi đã biến mất từ. khi nào.....Em mang đến cho tôi cái cảm giác bình yên khi ở bên em.... Em mang đến những nụ cười yêu đời cho tôi và những niềm tin hy vọng để bước tiếp con đường tình của chúng tôi..... Em ah! Anh vô dụng lắm phải kôk..... Từ trước đến giờ anh luôn nghĩ mình có thể mang đến cho em những điều tốt đẹp nhất trong tình yêu..... Nhưng anh chỉ tòan mang đến cho em những điều buồn rầu và fiên fức cho em.... Anh ích kỷ lắm phảj kôk em anh luôn bắt em phải làm theo ý mình trong khi đó lại kôk nghĩ đến cảm giác của em như thế nào..... Anh biết mỗi khi anh buồn em luôn cố gắng làm mọi thứ để anh được vui..... Nhưng em àh em làm như vậy có lẽ chỉ làm anh cảm thấy mình thật vô dụng và có lỗi với em thôi..... Anh kôk biết phải làm thế nào để đền đáp lại ân tình mà em đã dành cho anh..... Có lẽ suốt đời này anh phải mang trong mình món nợ tình này rồi..... Thật kôk phải là dễ dàng để tìm được 1 người yêu mình như vậy.....Anh hứa là sẽ yêu em đến hết đời cho đến lúc nào đó anh phải rời xa em thì anh có đi đến nơi nào trên thế giới dù cho có ở cách xa 2 phương trời đi nữa thì anh cũng kôk bao giờ quên được người con gái đã mang đến cho anh niềm vui va hạnh phúc..... 0anh àh! Anh muốn hét thật to lên cho cả thế giới này biết là Anh yêu em và yêu rất nhiều.....

Cam On em vi tat ca.........
Mat_1_My
MEM CLUB NT
MEM CLUB NT
Mat_1_My

Nam Tien Chem Gio Empty
Bài gửiTiêu đề: thẰng ngỐ   Nam Tien Chem Gio Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 10:02 am

bỐ ThằNg cU phưỜng Smile)
s2.y3u1nguoi
MEM CLUB NT
MEM CLUB NT

Nam Tien Chem Gio Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam Tien Chem Gio   Nam Tien Chem Gio Icon_minitimeTue Aug 24, 2010 7:31 pm

Bo^'' Thang Ku Khoa
Admin
Người Sáng Lập 4rum
Người Sáng Lập 4rum
Admin

Nam Tien Chem Gio Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam Tien Chem Gio   Nam Tien Chem Gio Icon_minitimeWed Aug 25, 2010 8:40 am

oack Các A e Ko đc chủi nhau ở Nơi Công cộng này Có gi vể nhà đóng của bao nhau nhe
https://namtruc.catsboard.com
s2_yeu1nguoi
MEM CLUB NT
MEM CLUB NT

Nam Tien Chem Gio Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam Tien Chem Gio   Nam Tien Chem Gio Icon_minitimeWed Aug 25, 2010 8:59 am

sjn chao cac anh zaj em cung nam tjen ne
s2_yeu1nguoi
MEM CLUB NT
MEM CLUB NT

Nam Tien Chem Gio Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam Tien Chem Gio   Nam Tien Chem Gio Icon_minitimeWed Aug 25, 2010 9:00 am

noi chung quy laj la bo thang ku khoa vs thang cu phuong
s2.y3u1nguoi
MEM CLUB NT
MEM CLUB NT

Nam Tien Chem Gio Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam Tien Chem Gio   Nam Tien Chem Gio Icon_minitimeThu Aug 26, 2010 7:18 am

Kh0ng Dk Chui? Nhau o? C0ng Dog Nay`
sockcute
MEM CLUB NT
MEM CLUB NT

Nam Tien Chem Gio Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam Tien Chem Gio   Nam Tien Chem Gio Icon_minitimeThu Aug 26, 2010 7:34 am

me. tu'' phuong` a`k
kk vl day' nhi?
113 4rum
113 4Rum
113 4Rum
113 4rum

Nam Tien Chem Gio Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam Tien Chem Gio   Nam Tien Chem Gio Icon_minitimeThu Aug 26, 2010 12:28 pm

mấy thăng này off 4rum h0k có mặt ak
Sponsored content

Nam Tien Chem Gio Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nam Tien Chem Gio   Nam Tien Chem Gio Icon_minitime

Nam Tien Chem Gio
Trang 1 trong tổng số 1 trang